Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN, 2WC tại The Estella, An Phú, Q2, HCM giá cực chất 15 tỷ, 148m2

Ngày đăng: 18/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chào mừng đến với The Estella, căn hộ CC đỉnh cao nằm ở Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Q2, TP. HCM. 148m2 với 3PN và 2WC, nội thất full xịn sò, phù hợp cho cuộc sống hiện đại. - Phong thủy tốt, cửa chính hướng Đông Nam, mang lại tài lộc và sức khỏe. - Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch. - Giá chỉ 15 tỷ VND, rất hợp lý cho vị trí và tiện nghi. Cách trường học 1km, gần chợ/siêu thị 1.5km, công viên Phước Bình khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi 0357762568 hoặc liên hệ Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

035 776 ****

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
148 m²
101,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Estella, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TQ

Thanh Quyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN, 2WC tại The Estella, An Phú, Q2, HCM giá cực chất 15 tỷ, 148m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.