Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ Đảo Kim Cương Quận 2, 72.38m2 2PN full nội thất cao cấp, chỉ 8.35 tỷ all - in

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 2PN 2WC Tháp Canary - Đảo Kim Cương Quận 2 (Officetel, vừa cư trú vừa có thể đăng ký văn phòng kinh doanh). Diện tích tim tường: 72.38m2 - Thông thuỷ: 67m2. Cửa vào: Chính Đông - Ban công chính Bắc, view trải dài sông Giồng, ngắm LM81, Sun Avenue, yên tĩnh, riêng tư. Chủ nhà tâm huyết đầu tư đầy đủ nội thất rất tốt, tỉ mỉ từng chi tiết, thiết bị gia dụng cao cấp. Giá bán: Chỉ 8.35 tỷ bao gồm mọi chi phí.

Xem thêm

Liên hệ:

070 709 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

2 PN, 2 WC
72.38 m²
115,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Diamond Island – đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BD

Bá Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ Đảo Kim Cương Quận 2, 72.38m2 2PN full nội thất cao cấp, chỉ 8.35 tỷ all - in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.