Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2 phòng ngủ giá tốt nhất thị trường, diện tích lên đến 97m2

Ngày đăng: 18/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Thu Thiem Zeit River sở hữu vị trí đắc địa tại góc giao giữa đường Nguyễn Cơ Thạch và Đại lộ Vòng Cung, dễ dàng kết nối tới trung tâm TP.HCM. Căn hộ có diện tích 97m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thiết kế cơ bản nhưng hiện đại, phù hợp cho nhu cầu sinh sống của gia đình trẻ. + Giá bán hấp dẫn: 17 tỷ VND. + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc mang lại phong thủy tốt cho cư dân. + Tiện ích nội khu đầy đủ với hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, sân vườn BBQ, Sky garden và khuôn viên đọc sách. + Dự án được đầu tư bởi Công ty GS Engineering & Construction, đảm bảo chất lượng và tiến độ thi công. Khu vực xung quanh + Gần các bệnh viện như Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park. + Nhiều công viên để thư giãn như Công viên Cảng Ba Son, Công viên Bình An và Công viên Sáng Tạo. + Hệ thống siêu thị tiện lợi gần kề như Winmart+ và siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng. + Các trường học như Trường THCS Phú Mỹ và Trường Mầm Non Quốc Tế Little Einsteins. Giới thiệu dự án + Thu Thiem Zeit River gồm 300 căn hộ, nhà phố và shophouse. + Hai tháp T1 và T2 với thiết kế hiện đại, mỗi tháp có 4 thang máy. + Căn hộ đa dạng loại hình từ 1PN đến 4PN và Penthouse, đáp ứng nhu cầu khách hàng. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Huỳnh Chí Nghĩa qua số điện thoại 0812766606

Xem thêm

Liên hệ:

081 276 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

17 tỷ

2 PN, 2 WC
97 m²
175,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thủ Thiêm Zeit River, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NJ

Nghĩa - Jack

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2 phòng ngủ giá tốt nhất thị trường, diện tích lên đến 97m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.