Tin đăng đã hết hạn.

[Độc quyền] Bán căn hộ Xi Riverview Palace Thảo Điền, căn góc hiếm 200m², 3PN, view sông, giá tốt

Ngày đăng: 17/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

[THẢO ĐIỀN] ĐỘC QUYỀN BÁN CĂN GÓC XI RIVERVIEW PALACE - LAYOUT HIẾM VIEW SÔNG 2 MẶT Vị trí: Dự án XI Riverview Palace, đường Nguyễn Văn Hưởng - trung tâm Thảo Điền, khu dân cư cao cấp nhiều chuyên gia nước ngoài sinh sống. Diện tích: 200m² - Căn góc, tầng cao trên 20 Kết cấu: 3PN - 3WC, phòng khách siêu rộng, Layout hiếm trục căn 01 tòa 101, chỉ duy nhất 1 căn bán View: Trực diện sông Sài Gòn đẳng cấp, không bị che chắn Tiện ích chuẩn 5*: Hồ bơi, gym, sauna, BBQ, yoga, phòng đọc sách, an ninh 24/7 Nhiều trướng quốc tế BIS, Asian, dự án cao cấp liền kề. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn Giá chào 30 tỷ (Chủ cần bán nhanh giá 29,4 tỷ, khách thiện chí thương lượng thêm) Liên hệ Ms Nhi 0772614406 nắm thẻ và key xem nhà dễ dàng. Welcome hợp tác với anh chị sale nắm khách. Nhận ký gửi mua bán cho thuê Nhà phố, Căn hộ, Đất nền khu vực Q2 & Q9

Xem thêm

Liên hệ:

077 261 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,4 tỷ

3 PN, 3 WC
200 m²
147 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xi Riverview Palace, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0772614406

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [Độc quyền] Bán căn hộ Xi Riverview Palace Thảo Điền, căn góc hiếm 200m², 3PN, view sông, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.