Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CBD trung tâm Thạnh Mỹ Lợi giá tốt chỉ 2.92 tỉ 0978865550

Ngày đăng: 17/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 2PN DỰ ÁN CBD QUẬN 2 VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay trung tâm hành chính Quận 2, kết nối nhanh qua Thân Văn Nhiếp, 15 phút đến Quận 1. Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá cao. Căn hộ: 63m2 2 phòng ngủ, 2WC, thiết kế thông minh,view thoáng mát. Nội thất: Cơ bản Tiện ích: Hồ bơi, gym, công viên xanh, trung tâm thương mại, trường học, bảo vệ 24/7. Giá chỉ: 2,92 tỷ Bao sang tên, hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất thấp. Liên hệ ngay: 0978865550 Zalo/Viber) Gọi ngay để xem nhà thực tế, chốt deal cực tốt! Vị trí Đồng Văn Cống Thân Văn Nhiếp đang sốt từng ngày, cơ hội không thể bỏ qua.

Xem thêm

Liên hệ:

097 886 ****

Vị trí bản đồ

2,92 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
46,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The CBD Premium Home, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0978865550

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CBD trung tâm Thạnh Mỹ Lợi giá tốt chỉ 2.92 tỉ 0978865550 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.