Tin đăng đã hết hạn.

1pn+ chỉ 2,450 tỷ bao thuế phí giá siêu tốt ở vinhomes grand park đáng để mua đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Căn 1PN+ giá tốt ở phân khu Origami chỉ 2,45 tỷ bao thuế phí - Loại hình: 1PN+ - Diện tích: 46,5m2 - Hướng bancol: Tây Bắc - Nội thất: CĐT, rèm - Pháp lý: HĐMB - Giá: 2,450 tỷ bao thuế phí - Có hỗ trợ vay ngân hàng nếu anh chị cần - Ngay tại Vinhomes Grand Park, những căn giá tốt như này đang rất khan hiếm, anh chị nhanh tay chốt đơn liền - Tiện ích nội khu The Origami Vinhomes Grand Park bao gồm nhiều mảng xanh và cảnh quan Nhật Bản như công viên cầu vồng, vườn Nhật, hồ cá Koi, cổng Torii; khu thể thao và vận động với hồ bơi, sân gym, sân bóng rổ, tennis; cùng các tiện ích khác như sân chơi trẻ em, đường dạo bộ, chòi nghỉ và các tiện ích thương mại dịch vụ dưới chân các tòa nhà, tạo nên không gian sống đa dạng, tiện nghi và mang đậm phong cách Nhật. Xem nhà liên hệ Thiên ÂN (zalo/call): 0945040099 Cảm ơn anh chị đã xem tin

Xem thêm

Liên hệ:

094 504 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 1 WC
46.5 m²
52,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thiên Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết 1pn+ chỉ 2,450 tỷ bao thuế phí giá siêu tốt ở vinhomes grand park đáng để mua đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.