Tin đăng đã hết hạn.

Căn 1PN hiếm hoi tại Lumiere Midtown - view sông, kênh đào nhạc nước

Ngày đăng: 23/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin nhanh: - Căn hộ: 1PN 1WC (B-10.02). - Diện tích 47.8 m², lầu 10. - View sông bến du thuyền kênh đào nhạc nước. - Giá: 7,4 tỷ (chưa bao gồm chiết khấu). Điểm khác biệt: - View vĩnh cửu 1/100: Trực diện sông, bến du thuyền, kênh đào nhạc nước biểu tượng mới của TP. HCM. - Đối diện trung tâm thương mại 123.000m² The Global City tâm điểm mua sắm & giải trí của thành phố. - Cực khan hiếm: Chỉ 3 căn/sàn (gần như không còn). Thanh khoản & tăng giá bền vững: Ngay Liên Phường sát cao tốc Long Thành. Liền kề tuyến metro số 5. Pháp lý & Tiện ích: - Sở hữu lâu dài (VN), 50 năm (NN). - Full hệ sinh thái The Global City: Kênh đào nhạc nước, công viên ven sông, trường quốc tế, sân golf, trung tâm thương mại lớn nhất VN. Không chỉ để ở, mà là suất đầu tư vào địa chỉ vàng mới của TP. HCM nơi dành riêng cho số ít tinh hoa. Liên hệ ngay: Loc Pham Realty 0908113505 để giữ căn hộ hiếm có này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 811 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

1 PN, 1 WC
47.8 m²
154,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LP

LỘC PHẠM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN hiếm hoi tại Lumiere Midtown - view sông, kênh đào nhạc nước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.