Tin đăng đã hết hạn.

Cập Nhật Top Căn Hộ 3pn Empire City Đáng Mua Nhất Hiện Tại. LH: 0909828853

Ngày đăng: 23/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Mạnh Đinh chuyên thị trường Empire City - Cập nhật top căn hộ 3pn Empire City đáng mua nhất hiện tại Linden. - T1B-08, 141M2, view hồ bơi, ec88, giá 34 tỷ - T2a-05, 148m2, view sông, quận 7, tầng cao giá 35 tỷ - T2a-07, 127m2, tầng cao, view sông, quận 1, pháo hoa giá 42 tỷ - T1a-01, 148m2, tầng cao, view sông, quậ 1 giá 42 tỷ. Tilia. - T2c-08, 127m2, tầng trung, view sông, quận 1, pháo hoa giá 40 tỷ - T1c-01, 155m2, tầng cao, view sông, quận 1 giá 55 tỷ Cove. - T2-05, tầng cao, 164m2, view sông, quận 7 giá 49 tỷ - T1-01, tầng cao, 153m2, view sông, quận 1, pháo hoa giá 60 tỷ - T1-03, tầng trung, 183m2, view sông, quận 1 giá 65 tỷ Narra. - N1-08, 141m2,tầng trung view ec 88, giá bán 36 tỷ, có tl - N2-04, 143m2,tầng trung, view sông, quận 7 giá 37 tỷ - N2-03, 135m2, tầng trung, view sông, quận 7 giá 40 tỷ Liên hệ: 0909828853 ( zalo, viber) Mạnh Đinh để nắm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 982 ****

Vị trí bản đồ

35 tỷ

3 PN, 3 WC
148 m²
236,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐM

Đức Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập Nhật Top Căn Hộ 3pn Empire City Đáng Mua Nhất Hiện Tại. LH: 0909828853 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.