Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần bán gấp cc Flora Anh Đào Q9 - 68m2 - 2PN,2WC - Gía 1 tỷ 770

Ngày đăng: 15/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Flora Anh Đào tọa lạc tại Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh với thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ. - Diện tích 68 m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm - không gian rộng rãi, thoáng mát. - Giá bán 1,77 tỷ VND - cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực đang phát triển. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Điểm cộng: Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự hài hòa và may mắn cho gia chủ. Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC gần đó, thuận tiện cho chăm sóc sức khỏe. - Siêu thị Bách Hóa Xanh Phước Bình, Siêu thị Bách Hóa Xanh số 1D đường 18, WinMart+ Phước Bình là những lựa chọn mua sắm tiện lợi. - Các trường mầm non như Hoa Hồng Đỏ, Hoa Mai @ và trường tư thục Ngô Thời Nhiệm đáp ứng nhu cầu giáo dục cho trẻ. - Công viên Phước Bình gần kề, lý tưởng cho những buổi dạo bộ hoặc vui chơi. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0926758909 - Thanh Trúc. Miễn tiếp mô giới cò lái

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,77 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
26,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Flora Anh Đào, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần bán gấp cc Flora Anh Đào Q9 - 68m2 - 2PN,2WC - Gía 1 tỷ 770 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.