Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Căn hộ chung cư 113m2 tại The Galleria Residence, 33 tỷ, Q2, HCM

Ngày đăng: 15/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Galleria Residence tọa lạc ở Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích căn hộ: 113m2. - Giá bán: 33 tỷ VND. - Thiết kế 3 tháp căn hộ cao 12 tầng với tổng cộng 456 căn hộ. - Tiện ích nổi bật: Hồ bơi tràn 50m, khu vui chơi trẻ em, spa, phòng gym. Căn hộ không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn đáp ứng nhu cầu giải trí và thư giãn cho cư dân. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, cư dân sẽ tận hưởng cuộc sống thư thái và phong cách. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Genshai Saigon Pearl, siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng. - Công viên sáng tạo, công viên Chi Lăng, công viên bờ sông. - Trường mẫu giáo dân lập Sapa, Trường THCS Phú Mỹ. - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park. Giới thiệu tổng quan dự án: - Dự án The Galleria Residence do Công ty cổ phần Quốc Lộc Phát và Công ty Sơn Kim Land đầu tư. - Nằm tại Lô 1.16 và 1.17 khu đô thị chức năng số 1, khu đô thị Thủ Thiêm, dễ dàng kết nối đến trung tâm thành phố. - Thiết kế hiện đại với nhiều loại hình căn hộ từ 1-4 phòng ngủ, Lofthouse, Penthouse, phù hợp với nhu cầu đa dạng của cư dân. Hãy liên hệ ngay với Từ thúy oanh qua số điện thoại 0931202978 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 120 ****

Vị trí bản đồ

33 tỷ

113 m²
292,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Galleria Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Căn hộ chung cư 113m2 tại The Galleria Residence, 33 tỷ, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.