Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 4PN hiếm tại Zeit River Thủ Thiêm 200m² View pháo hoa từ phòng ngủ, căn góc sang trọng

Ngày đăng: 22/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 4 phòng ngủ hiếm hoi tại Zeit River Thủ Thiêm, một trong những sản phẩm có diện tích lớn và vị trí đẹp nhất dự án: Diện tích trên 200m², thiết kế căn góc, không gian rộng rãi, sang trọng. View pháo hoa trực diện từ phòng ngủ, tầm nhìn ôm trọn sông Sài Gòn và trung tâm Quận 1. 4 phòng ngủ, 4WC, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ hoặc khách hàng cần không gian riêng tư cao cấp. Ban công thoáng mát, đón gió tự nhiên và ánh sáng chan hòa suốt cả ngày. Tiện ích 5 sao: hồ bơi resort, gym, công viên ven sông, khu BBQ, lounge cư dân. Vị trí kim cương: ngay lõi Thủ Thiêm, chỉ vài phút di chuyển đến Quận 1 qua cầu Ba Son hoặc hầm vượt sông. Pháp lý minh bạch, tiềm năng tăng giá bền vững khi hạ tầng Thủ Thiêm hoàn thiện. Đây là căn hộ hiếm hoi, vừa lý tưởng để an cư đẳng cấp, vừa là tài sản giá trị lâu dài cho nhà đầu tư. Liên hệ ngay để xem thực tế và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 705 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

49 tỷ

4 PN, 3 WC
201 m²
243,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Thủ Thiêm Zeit River, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CN

Chị Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 4PN hiếm tại Zeit River Thủ Thiêm 200m² View pháo hoa từ phòng ngủ, căn góc sang trọng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.