Tin đăng đã hết hạn.

Hot chỉ 9.8 tỷ Giá rẻ nhất thị trường Căn hộ 2 phòng ngủ view sân vườn tại Lumière Riverside

Ngày đăng: 20/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán giá rẻ nhất thị trường Căn hộ 2 phòng ngủ tại Lumière Riverside lựa chọn hiếm cho khách hàng tìm nhà ở hoặc đầu tư. Liên hệ : Em Hảo Helen :0909190667 - Diện tích: 74m 2PN 2WC - View: sân vườn thoáng mát quanh năm - Ban công: Hướng Đông Nam - Nội thất: Full nội thất cao cấp, khách mua chỉ cần xách vali vào ở ngay - Giá bán: 9.8 tỷ (đã bao gồm toàn bộ thuế và phí sang nhượng) Chuyên giỏ hàng chuyển nhượng Lumiere + Căn 1PN city view giá từ 7.8 tỷ + Căn 1PN view sông giá từ 8.5 tỷ + Căn 2PN city view giá từ 9.8 tỷ + Căn 2PN view sông giá từ 11 tỷ + Căn 3PN góc view sông giá từ 15 tỷ Gọi em Hảo Helen xem nhà ngay ạ: 0909190667 Văn phòng tại dự án Lumiere Riverside hỗ trợ Anh Chị tìm căn ưng ý - Tiện ích nội khu: + Hồ bơi tuyệt đẹp + Phòng gym, yoga, khu BBQ + Khu vui chơi trẻ em, công viên nội khu + An ninh 24/7 môi trường sống văn minh - Vị trí đắc địa: Mặt tiền Võ Nguyên Giáp (Xa lộ Hà Nội) . Liền kề Ga Metro An Phú kết nối Quận 1 chỉ 15 phút. Bao quanh bởi Thảo Điền, An Phú, hệ thống trường quốc tế, siêu thị, TTTM lớn

Xem thêm

Liên hệ:

090 919 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
132,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BN

Bích Hảo Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot chỉ 9.8 tỷ Giá rẻ nhất thị trường Căn hộ 2 phòng ngủ view sân vườn tại Lumière Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.