Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng beverly solari giá cực tốt, 1pn+ 2,4 tỷ,2pn 67m 3,4 tỷ, 2pn+ 69m 3,6 tỷ, 3pn+ 108m 5.9 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

GIỎ HÀNG CĂN HỘ BEVERLY SOLARI GIÁ CỰC TỐT, CHÍNH SÁCH SIÊU ƯU ĐÃI Studio View trực diện Vincom, chỉ 2 tỷ, 1PN+ (51m²) View Vincom thoáng rộng, 3,1 tỷ. 1PN+ chỉ 2,4 tỷ giá cực hiếm, 2PN (67m²) 3 tỷ. 2PN lớn (67m²) View sông mát mẻ, 3,4 tỷ, 2PN+ (69m²) Chỉ 3,6 tỷ. Siêu VIP 3PN+ (108m²) View sông & kênh nội khu cực thoáng, 6,2 tỷ. CĂN CỤ THỂ ĐANG HOT 2PN 2WC 66.5m² BS10 Mặt Đông Nam, view sông & quảng trường thoáng, giá chỉ 3,5 tỷ. 2PN+ 69m² BS15 View sông công viên nội khu thoáng đẹp, 3,8 tỷ. 3PN 81m² View nội khu xanh mát, 4,2 tỷ. 2PN BS10 View nội khu, 3,8 tỷ. 2PN BS10 View quảng trường, 4,2 tỷ. 3PN+ 108m² View sông & kênh nội khu, 6,2 tỷ. CHÍNH SÁCH SIÊU ƯU ĐÃI THÁNG NGÂU Chiết khấu ngay 17% trừ thẳng vào giá bán. Tặng quà tân gia trị giá 150 triệu. Tặng thêm 8 chỉ vàng tương đương 100 triệu. Thanh toán siêu giãn 180 ngày, dễ dàng cân đối dòng tiền. TIỆN ÍCH ĐỈNH CAO SỐNG TRONG THIÊN ĐƯỜNG Beverly Solari nằm trung tâm Vinhomes Grand Park, liền kề: Trường học Vinschool chỉ vài bước chân. Vincom Mega Mall, trạm VinBus, Công viên giải trí VinWonders. Hồ bơi nhiệt đới, công viên xanh mát trải nghiệm sống thư thái, đẳng cấp. Giỏ hàng cập nhật liên tục nhiều căn giá tốt chốt nhanh Liên hệ ngay Cường 0902843977 để được tư vấn chi tiết & xem nhà thực tế. Nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ Beverly Solari với mức giá SIÊU HỜI!

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
52,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Trương Cao Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng beverly solari giá cực tốt, 1pn+ 2,4 tỷ,2pn 67m 3,4 tỷ, 2pn+ 69m 3,6 tỷ, 3pn+ 108m 5.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.