Tin đăng đã hết hạn.

Cô chủ cần bán căn hộ La Astoria Q2, 2PN-2WC,66m2, 1 tỷ790

Ngày đăng: 16/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư La Astoria tọa lạc tại Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích 66m2, thiết kế hiện đại với đầy đủ nội thất. + 2 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. + Phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu. - Địa điểm xung quanh. + Gần công viên Phường Phú Hữu, công viên Melosa Garden. + Siêu thị Bách Hóa Xanh 141 Đỗ Xuân Hợp và chợ sạch 24h gần đó. + Trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Mega Residence và Trường Mầm Non Tiny House Montessori Phú Hữu. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0928337164 và gặp gỡ An Hạnh. Miễn tiếp môi giới cò lái.

Xem thêm

Liên hệ:

092 833 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
27,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
La Astoria (La Astoria giai đoạn 2), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AH

An Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cô chủ cần bán căn hộ La Astoria Q2, 2PN-2WC,66m2, 1 tỷ790 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.