Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN tháp A6 view hồ bơi, Nam Rạch Chiếc giá tốt

Ngày đăng: 15/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Eaton Park - Căn 2PN tháp A6 view hồ bơi, Nam Rạch Chiếc. Chốt nhanh 9.35 tỷ. Loại căn 2PN, 2WC. Diện tích 72m2. Tháp Grove (A6), tầng trung. View ngắm nhìn khu Nam Rạch Chiếc, view hồ bơi. Giá bán: 9.35 tỷ. Pháp lý đầy đủ, minh bạch = Dự án có pháp lý chuẩn nhất trục Mai Chí Thọ. Thanh toán giãn theo tiến độ. Nhận nhà năm 2027. Giá tốt, view đẹp, thích hợp đầu tư an cư tại khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

078 202 ****

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
129,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
tn

thu hà nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN tháp A6 view hồ bơi, Nam Rạch Chiếc giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.