Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN + , view nhìn trực diện vườn Nhật DT 47m2 giá 2.350tỷ S6 phân khu Origami - Vinhomes Q9

Ngày đăng: 12/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Chính chủ bán căn hộ 1PN + , view nhìn trực diện vườn Nhật, cam kết đẹp nhất phân khu Origami, dự án Vinhomes Grand Park TP Thủ Đức. - Diện tích: 47m², sử dụng 43m². - Giá 2.350 tỷ (chưa thuế). - Tầng trung view nhìn trực diện vườn Nhật hồ cá koi, hồ bơi, công viên cảnh quang, view nội khu tòa S6 đẹp nhất dự án. - Nhà mới 100%, thanh toán nhận nhà ở ngay. - Tiện ích: Gym, sân tennit, bóng rổ, công viên, hồ bơi, siêu thị Vincom Mega Mall, công viên 36ha, trường học liên cấp Vinschool, quảng trường Golden Eagle... - Chính sách khuyến mãi cực khủng chưa từng có tại dự án Vinhomes Grand Park. + Chiết khấu lên đến 28% và tăng thêm 100 triệu. + Thanh toán giãn đến 480 ngày. + Ngân hàng hỗ trợ 70%, ân hạn gốc lãi 18 tháng. - Gọi ngay 0908494861 em Tuấn để đi xem nhà thực tế và nhận thêm chính sách khuyến mãi riêng tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 849 ****

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN + , view nhìn trực diện vườn Nhật DT 47m2 giá 2.350tỷ S6 phân khu Origami - Vinhomes Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.