Tin đăng đã hết hạn.

Chính thức ra mắt tòa lagoon eaton park gamuda land quận 2 | 350 căn hộ vip, đặc quyền cư dân 5 sao

Ngày đăng: 19/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI CUỐI CÙNG để sở hữu biểu tượng sống quốc tế tại trung tâm Thủ Thiêm. Gọi/zalo ngay em Sử Tuyết Hoa 0912210220 - Giỏ hàng độc quyền, các căn đẹp nhất xịn nhất 1. SƠ CẤP TRỰC TIẾP TỪ CĐT (chưa VAT, chưa chiết khấu): - 1PN 55m²: giá từ 7,3 - 8,5 tỷ. - 2PN 75m²: giá từ 10,1 - 12 tỷ. - Đa dạng loại hình căn hộ: 1PN - 2PN - 3PN, Penthouse, Shophouse, Duplex,... 2. CHUYỂN NHƯỢNG (giá All In, full thuế phí): - 1PN 55m²: giá từ 6,9 - 8 tỷ. - 2PN 75 80m²: giá từ 9,4 - 12 tỷ. - 3PN 104 105m²: giá từ 15,5 - 16,5 tỷ, tặng chỗ đậu xe định danh. 3.DỊCH VỤ 5 SAO ĐỘC QUYỀN CƯ DÂN: - Bellman hỗ trợ hành lý, đỗ xe hộ, máy đánh giày tại sảnh, lưu trữ đơn hàng online, giáo viên âm nhạc định kỳ cho trẻ. - Chăm sóc khách hàng từ 6h sáng 10h đêm. 4. TIÊU CHUẨN BÀN GIA0 - Đảo bếp sang trọng. - Máy lạnh âm trần toàn bộ căn hộ. - Bồn WC thông minh. - Tủ lạnh cao cấp. - Dịch vụ quản gia riêng biệt chuẩn khách sạn quốc tế. 5.lỢI THẾ VƯỢT TRỘI CỦA DỰ ÁN EATON PARK - Vị trí vàng: trục Mai Chí Thọ, liền kề Thủ Thiêm trung tâm tài chính mới. - Tiện ích đẳng cấp quốc tế: hồ bơi, gym, công viên ven sông, clubhouse - Hệ sinh thái xanh & thân thiện: phù hợp gia đình trẻ, trẻ em và thú cưng. - Pháp lý minh bạch dự án chuẩn nhất khu Đông. - Thanh khoản cao, dễ mua bán, giữ giá trị lâu dài. Liên hệ ngay hôm nay để giữ chỗ quỹ căn vip: Sử Tuyết Hoa - Chuyên dự án Eaton Park 0912210220 (Call/Zalo) Cam kết cung cấp giỏ hàng sơ cấp & chuyển nhượng mới nhất, tư vấn minh bạch, chính xác, hỗ trợ khách hàng đầu tư & an cư.

Xem thêm

Liên hệ:

091 221 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,88 tỷ

2 PN
75 m²
185,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
SH

Sử Tuyết Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính thức ra mắt tòa lagoon eaton park gamuda land quận 2 | 350 căn hộ vip, đặc quyền cư dân 5 sao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.