Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN tại trung tâm Thủ Thiêm quận 2 cũ - tốt nhất thị trường, nhà mới, ngân hàng cho vay 65%

Ngày đăng: 12/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Giá bán căn hộ 3PN - tại trung tâm Thủ Thiêm quận 2 cũ - tốt nhất thị trường. - Thông tin căn hộ: Tầng 6, tòa A, tòa nhà Paris Hoàng Kim. - Hướng nhà: Đông Nam. - Diện tích tim tường: 76,84 m2. - Diện tích thông thuỷ: 71.48m2. - Phòng ngủ: 3. - Phòng WC: 2. * Tổng giá bán Gồm VAT (sau khi trừ ưu đãi): 6,694,301,000 VND. - Kinh phí bảo trì tạm tính: 122,944,000 VNĐ. Em Như Loan 0939443443 hỗ trợ giỏ hàng, bảng cập nhật và hỗ trợ đi xem nhà thực tế. Cam kết thông tin chuẩn và đầy đủ - hình thật - giá bán thật. ------------------------------------------------- Căn hộ Paris Hoàng Kim giá rẻ nhất Thủ Thiêm, rẻ nhất Quận 2! Nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê liền tay, lợi nhuận cao cực kỳ cao. Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, gym, khu vui chơi, mua sắm nội khu. An ninh 24/7, cộng đồng cư dân văn minh. Chỗ đậu ô tô rộng rãi, thoải mái. Đa dạng diện tích từ 2 đến 03 phòng ngủ. Lịch thanh toán đa dạng 95% chiết khấu 8% nhận nhà hoặc thanh toán vay ngân hàng lãi suất 0% trong 24 tháng. Liên hệ ngay để xem nhà & nhận ưu đãi tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 944 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao

Vị trí bản đồ

6,69 tỷ

3 PN, 2 WC
76.84 m²
87,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Căn hộ Paris Hoàng Kim, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Thị Như Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN tại trung tâm Thủ Thiêm quận 2 cũ - tốt nhất thị trường, nhà mới, ngân hàng cho vay 65% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.