Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh officetel 1pn full nội thất tại the sun avenue

Ngày đăng: 18/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn officetel 1PN full nội thất The Sun Avenue 28 Mai Chí Thọ Q2. Tháp 6 tầng 1 - Giá bán 3.33 tỷ bao hết. - Sẵn hợp đồng thuê giá 11tr/tháng. - Full nội thất như hình - Diện tích 44m2.(có 1PN riêng) - View công viên yên tĩnh, không nắng chiều. Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%, đang chờ sổ. Nhắn em Tâm 0906823297 giữ khoá xem nhà 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

090 682 ****

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
75,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh officetel 1pn full nội thất tại the sun avenue - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.