Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ 1pn+ ở khu đô thị bậc nhất chỉ 3,7 tỷ bao thuế phí sẵn nội thát view siêu lãng mạn

Ngày đăng: 11/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Sẵn căn hộ 1PN+ có nội thất view siêu đẹp, siêu xinh, siêu lãng mạn để thư giãn hoặc anh chị có thể mua đầu tư cho thuê ngắn hạn hoặc dài hạn với giá siêu hời - Loại hình: 1PN+ - Diện tích: 53,91m2 - Tầng trung, view nội khu, hồ bơi - Nội thất: cơ bản - Pháp lý: HĐMB - Giá: 3,7 tỷ bao thuế phí - Hỗ trợ vay ngân hàng nếu anh chị cần. - Tiện ích dự án Masteri Centre Point quận 9 hoàn hảo tạo ra những lợi thế to lớn trên giúp Masteri Centre Point Grand Park sẽ trở thành khu đô thị thông minh xanh, sạch, năng động, văn minh, đáp ứng đầy đủ các tiêu chí của một đô thị thông minh & đẳng cấp theo như lời của Bí thư Thành ủy TP. HCM Nguyễn Thiện Nhân: Đô thị thông minh có 4 chủ thể gồm: Cơ quan quản lý nhà nước, doanh nghiệp, các tổ chức xã hội, người dân và tất cả các chủ thể này phải là những chủ thể thông minh. Trong đó, sự tương tác của 4 chủ thể được thực hiện qua 3 môi trường là môi trường thực; không gian mạng, internet, viễn thông; con người tương tác với các thiết bị xung quanh mình. Xem nhà liên hệ Thiên Ân (zalo/call): 0945040099 Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

094 504 ****

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 1 WC
53.91 m²
68,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Centre Point, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thiên Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ 1pn+ ở khu đô thị bậc nhất chỉ 3,7 tỷ bao thuế phí sẵn nội thát view siêu lãng mạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.