Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN, 105m2 tại The Sun Avenue, giá tốt chỉ 8,2 tỷ - VIEW SÔNG CỰC KÌ MÁT MẺ, HƯỚNG ĐÔNG NAM

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí cực chất tại The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TP.HCM, căn hộ CC này có 3PN và 2WC, diện tích 105m2, là lựa chọn lý tưởng cho những ai thích không gian sống rộng rãi và thoải mái. Nội thất full với nhiều đồ dùng tiện nghi, giúp không gian sống trở nên hiện đại và tiện lợi. Không chỉ vậy, cuộc sống ở đây sẽ thật thoải mái với nhiều tiện ích như hồ bơi tràn bờ, phòng gym, spa, khu BBQ, công viên và rạp chiếu phim. Căn hộ có giá 8,2 tỷ, mang đến cho chủ sở hữu một cuộc sống đẳng cấp với những dịch vụ hoàn hảo. Tại đây, sự tiện nghi và phong cách sống năng động sẽ thỏa mãn mọi nhu cầu của cuộc sống hiện đại. Địa điểm xung quanh - Công viên KDC Hà Đô - Siêu thị Bách Hóa Xanh 152 Nguyễn Thị Định - Trường Quốc Tế Mỹ (AIH) Thông tin thêm về dự án - Địa điểm: Đại lộ Mai Chí Thọ và đường Đồng Văn Cống, phường An Phú, TP. Thủ Đức. - Chủ đầu tư: Novaland. - Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, spa, khu BBQ, công viên, khu vui chơi trẻ em, rạp chiếu phim, bowling, food court. - Thiết kế: 8 tòa tháp cao từ 28-30 tầng, căn hộ đa dạng từ 1PN đến 3PN. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0389308502 và gặp Lee Minh Khoa.

Xem thêm

Liên hệ:

038 930 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
78,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LK

Lee Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN, 105m2 tại The Sun Avenue, giá tốt chỉ 8,2 tỷ - VIEW SÔNG CỰC KÌ MÁT MẺ, HƯỚNG ĐÔNG NAM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.