Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ Bán 3PN Lumiere Boulevard 5,8 tỉ VND, 97m2

Ngày đăng: 15/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Xin chào cô chú anh chị, Tôi là chính chủ căn hộ E2.03.01. Do gia đình đã chuyển công tác nên tôi muốn bán căn hộ này. Nội thất đã có điều hoà, rèm. Và chủ thuê đã làm các nội thất khác Hiện tại nhà thôi đã cho thuê giá 10tr/tháng. Anh chị có quan tâm xin liên hệ tôi anh Vân: O32.812.1936 Căn hộ chung cư tại Toà Erica, Lumiere Boulevard, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi. Căn hộ có cấu trúc 3PN + 2WC + bếp, diện tích 97m2, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc. Giá bán 6 tỷ VND, căn hộ này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn kết nối với các tiện ích đẳng cấp. Điểm đặc sắc: Căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống với nhiều ánh sáng tự nhiên. Tiện ích nội khu phong phú từ công viên đến khu thể dục thể thao, đảm bảo một cuộc sống năng động và thư giãn cho cư dân. Tiện ích xung quanh: - Công viên ánh sáng Vinhomes Grand Park - Trường mầm non Shining Stars Montessori - cơ sở Vinhomes Grand Park - Cửa hàng WinMart+ S5.01 Vinhomes Grand Park Thông tin thêm về dự án: Dự án Lumiere Boulevard do Masterise Homes đầu tư, tọa lạc tại Vinhomes Grand Park, Quận 9, gần công viên 36ha. Dự án nổi bật với thiết kế căn hộ compound cao cấp, mang đến trải nghiệm sống hoàn hảo với các tiện ích nội khu đa dạng như công viên, khu công nghệ cao. Chỉ mất 1 phút đến tiện ích nội khu, 5 phút đến khu công nghệ cao, và 25 phút đến sân bay Long Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

087 996 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
59,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Toà Madison, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PV

Peter Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ Bán 3PN Lumiere Boulevard 5,8 tỉ VND, 97m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.