Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse sông - feliz en vista quận 2 407m2 - 65 tỷ

Ngày đăng: 14/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chiếc Penthouse duy nhất, độc bản có 1-0-2 - Thiết Kế: 5 Phòng ngủ + 6WC - Diện Tích: 407 m2 - View trực diện sông Sài Gòn, BITEXCO và LANDMARK 81 đẹp nhất Feliz - Hai thang máy riêng lên tận nhà - Hai Bếp in out - Bàn giao thô CĐT thuận tiện thiết kế Giá bán 65 tỷ đã có sổ Hồng ( các căn dòng Penthouse ở các dự án lân cận cùng cấp như Đảo Kim Cương từ 90-100 tỷ0937391905

Xem thêm

Liên hệ:

093 739 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

5 PN
407 m²
159,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Ngọc Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse sông - feliz en vista quận 2 407m2 - 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.