Tin đăng đã hết hạn.

Không Đăng Ảo Cần Bán CC siêu hot tại Palm Heights, 7,7 tỷ, 85m2, 2PN, full nội thất

Ngày đăng: 10/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Palm Heights nằm ở Đường Song Hành, p An Phú, Q.2, HCM, là nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại với 2PN rộng rãi và đầy đủ nội thất. Diện tích 85m2, giá chỉ 7,7 tỷ. + Thiết kế mở, view sông mát mẻ, kiến trúc Singapore hiện đại. + 29 tiện ích nội khu cực chất: hồ bơi tràn 25m, sân bóng rổ, phòng gym, vườn trên cao, khu tiệc nướng, và nhiều hơn nữa. Thông tin thêm về dự án: Palm Heights do Keppel Land đầu tư, tọa lạc dọc bờ sông Giồng Ông Tố và Khương Minh, chỉ 8km đến Quận 1 qua Đại lộ Mai Chí Thọ. Dự án nổi bật với 3 block căn hộ, mỗi block đều có thiết kế hiện đại và tiện nghi. Gần trường học, chợ/siêu thị, công viên để đáp ứng mọi nhu cầu sống. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0963410434 hoặc liên hệ Đăng Luật.

Xem thêm

Liên hệ:

096 341 ****

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

2 PN
85 m²
90,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Palm Heights, Đ. Song Hành, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đăng Luật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không Đăng Ảo Cần Bán CC siêu hot tại Palm Heights, 7,7 tỷ, 85m2, 2PN, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.