Tin đăng đã hết hạn.

Mức giá 262tr/m2 cực tốt đầu tư căn hộ Duplex thông tầng, 4PN tại The Opera Thủ Thiêm, 236m2, 62 tỷ

Ngày đăng: 15/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại The Opera Thủ Thiêm đang trong giai đoạn làm sổ hồng. Căn hộ Duplex thông tầng tại chung cư The Opera Thủ Thiêm chiếm số lượng giới hạn chỉ 14 căn. - Diện tích: 236m2. - 4 phòng ngủ, 1 phòng làm việc, thiết kế thông tầng sang trọng, ban công bao quanh 2 góc nhà. - Đã có sẵn đầy đủ nội thất để ở hoặc cho thuê. - Giá bán: 62 tỷ bao gồm chi phí chuyển nhượng. Anh, chị quan tâm nhắn hoặc gọi em: 0908458387 để em hỗ trợ thêm thông tin và xem nhà nhé. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 845 ****

Vị trí bản đồ

62 tỷ

4 PN, 3 WC
236 m²
262,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opera Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Thu Hiep

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mức giá 262tr/m2 cực tốt đầu tư căn hộ Duplex thông tầng, 4PN tại The Opera Thủ Thiêm, 236m2, 62 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.