Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4PN sân vườn Galleria, sẵn HĐ thuê

Ngày đăng: 10/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Quí Ngọc 37Realty thổ địa Metropole, mở văn phòng tại dự án từ năm 2022. Cần bán căn 4PN sân vườn Metropole. - Diện tích 170m2 + 107m2 sân vườn, 4PN, 3WC. - View trực diện sông, thang máy riêng lên đến tận nhà. - Hiện trạng nội thất cơ bản bàn giao từ CĐT. - Cả dự án chỉ có 1 căn duy nhất - Đang có HĐ thuê - Giá bán 3 triệu USD ~ 79 tỷ Liên hệ Quí Ngọc 37Realty 0909863341 chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 986 ****

Vị trí bản đồ

79 tỷ

4 PN, 3 WC
277 m²
285,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Galleria Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Q3

Quí Ngọc 37Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4PN sân vườn Galleria, sẵn HĐ thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.