Tin đăng đã hết hạn.

Thổ địa Metropole: Top căn 3PN Crest bán giá tốt tháng 09/2025

Ngày đăng: 14/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Quí Ngọc 37Realty thổ địa Metropole, mở văn phòng tại dự án từ năm 2022. Cập nhật top căn 3PN The Crest Residence thuộc Metropole Thủ Thiêm bán giá tốt tháng 09/2025: A/ Loại căn 2PN + 1 phòng làm việc (đủ lớn để làm phòng ngủ). 1. Tầng trung, 115m2, view Landmark 81, nội thất cơ bản, đã có sổ, 25.8 tỷ. 2. Tầng trung, 115m2, view nội khu và cầu Bason, nội thất cơ bản, đã có sổ, đang có HĐ thuê, 26 tỷ. 3. Tầng cao, 121m2, view cầu Bason, nội thất cơ bản, đang có HĐ thuê, 27 tỷ. 4. Tầng trung, 115m2, view nội khu và cầu Bason, nội thất đẩy đủ, đang có HĐ thuê, 28 tỷ. 5. Tầng trung, 115m2, view nội khu và cầu Bason, nội thất đẩy đủ, đang có HĐ thuê, 28 tỷ. 6. Tầng thấp, 115m2, view nội khu, nội thất đẩy đủ, đã có sổ, đang có HĐ thuê, 30 tỷ. 7. Tầng cao, 115m2, view cầu Bason, nội thất cơ bản, đã có sổ, 34.9 tỷ. B/ Loại căn 3PN. 1. Tầng thấp, 129m2, view trực diện sông và toà Galleria, nội thất cơ bản, đang có HĐ thuê, 40 tỷ. 2. Tầng cao, 129m2, view trực diện sông, nội thất cơ bản, đang có HĐ thuê, 40.1 tỷ. 3. Tầng cao, 129m2, view trực diện sông, nội thất cơ bản, 40.1 tỷ. 4. Tầng cao, 129m2, view trực diện sông, nội thất cơ bản, đang có HĐ thuê, 45 tỷ. 5. Loft tầng 24 (penthouse), 175m2, 3PN, 3WC, view cầu Bason & Q1, nội thất đầy đủ 61 tỷ. Liên hệ Ngọc 0909863341 thổ địa Metropole. Văn phòng ngay dự án hỗ trợ 24/7. Liên hệ Ngọc 0909863341 thổ địa Opera Metropole. Văn phòng ngay dự án hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 986 ****

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
224,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Crest Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Q3

Quí Ngọc 37Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thổ địa Metropole: Top căn 3PN Crest bán giá tốt tháng 09/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.