Tin đăng đã hết hạn.

The Opus one , 2pn, 82m2, Vinhomes Grand Park, view DN, tặng nội thất..500 triệu, ck lên tới 12.5%.

Ngày đăng: 15/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 pn, đẹp nhất, mua trực tiếp từ chủ đầu tư Vinhomes Dt: 82m2, 2pn, 2wc Tieu chuẩn bàn giao, hệ thống bếp tren và dưới, tủ quần áo, máy lạnh âm trần, hướng DN, view cv 36ha, Giá bán: 6.842 tỷ chưa bao gồm thuế và KPBT Hiện trong gio hàng cdt còn 1 số căn sau: Studio: dt: 33m2. - 2.4 tỷ 1 pn+ 1 : 55m2 - 3.97 ty 3pn: 100m2 Chính sách hiện tai: Tặng VF3 bản pin 330 triệu Tặng gói nội thất.. 500 triệu Ck thanh toán tiền mặt lên tới.. 12.5% Với kinh nghiệm 11 năm bán sp của Vinhomes.. tư vấn tận tâm luôn làm hài lòng khách hàng và mang lại hiệu quả cho khách hàng đầu tư!

Xem thêm

Liên hệ:

091 319 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,84 tỷ

82 m²
83,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đặng Anh Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Opus one , 2pn, 82m2, Vinhomes Grand Park, view DN, tặng nội thất..500 triệu, ck lên tới 12.5%. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.