Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Elysian, 1PN, 1WC, 53m2, giá cực chất 3,6 tỷ tại Lò Lu, Trường Thạnh, Q9, HCM

Ngày đăng: 15/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư Elysian tọa lạc tại Lò Lu, Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 53m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, tối ưu hóa diện tích sử dụng cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. + 1 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 1 toilet hiện đại, tiện lợi. + Giá chỉ 3,6 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng. Điểm nổi bật: Căn hộ Elysian không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn có phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho cư dân. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, cư dân tại đây sẽ tận hưởng một lối sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh Lò Lu chỉ cách vài phút đi bộ. - Công viên Đông Tăng Long gần kề, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn. - Trường Tam Piano trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Liên hệ ngay với Nguyễn Hoàng Thông qua số điện thoại 0774615858 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

077 461 ****

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
67,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0774615858

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Elysian, 1PN, 1WC, 53m2, giá cực chất 3,6 tỷ tại Lò Lu, Trường Thạnh, Q9, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.