Tin đăng đã hết hạn.

Không có căn thứ 2 - 1PN+ ký trực tiếp CĐT view Sông giá 4,16 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Duy Nhất Căn 1PN+ View Sông Giá Cực Tốt! Siêu phẩm hiếm tại The Opus One chỉ 01 căn duy nhất: Căn hộ 1PN+ diện tích rộng rãi 55m² View Sông Đồng Nai + Công viên VinWonders Chỉ 100m tới cổng công viên 36ha Hướng mát quanh năm thoáng đãng, dễ chịu Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp: Full nội thất liền tường Máy lạnh âm trần Thiết kế tinh tế, sang trọng Tặng ngay 1 xe VF3 gồm pin giá niêm yết 330tr Giá All in chỉ: 4.16 TỶ không còn căn thứ 2! Liên hệ ngay 0901555755 inbox để được hỗ trợ

Xem thêm

Liên hệ:

090 155 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,16 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
75,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Opus One - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Trung Kien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Không có căn thứ 2 - 1PN+ ký trực tiếp CĐT view Sông giá 4,16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.