Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN chung cư Q2 Terrace Thảo Điền Quận 2 full NT sẵn HĐT có Sổ Hồng giá 14,5 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ Q2 TERRACE THẢO ĐIỀN QUẬN 2 Phân khúc cao cấp Thảo Điền, đa dạng tiện ích. Layout 3PN-2WC | Diện tích: 101.5m² View trực diện Sông SaiGon - Bán đảo vòng cung ấn tượng. Sẵn HĐT và Full nội thất hiện đại. Căn hộ đã có Sổ Hồng - Hỗ trợ khách mua vay. Giá bán: 14,5 tỷ Liên hệ ngay 0799851063 - Ms. Vi để được tư vấn 24/7, hỗ trợ đặt lịch xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

079 985 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

3 PN, 2 WC
101.5 m²
142,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q2 Thảo Điền (tên cũ là Glenwood Maison Thảo Điền), P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
KV

Kiều Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN chung cư Q2 Terrace Thảo Điền Quận 2 full NT sẵn HĐT có Sổ Hồng giá 14,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.