Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Happy One Sora, 46,4 triệu / m2, 68m2, 2PN, 2WC, Linh Xuân, Thủ Đức, HCM

Ngày đăng: 10/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Happy One Sora tọa lạc tại Đường Số 9, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, mang đến một không gian sống lý tưởng và tiện nghi cho cư dân. Với diện tích 68m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống cho gia đình. - Diện tích 68m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Giá bán chỉ 46,4 triệu / m2, rất hợp lý cho một căn hộ chất lượng tại khu vực Thủ Đức. - Không nội thất, cho phép khách hàng tự do trang trí theo phong cách riêng. Điểm đặc biệt: Căn hộ được xây dựng với phong thủy tốt, mang lại sự an lành cho gia đình. Dự án có pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho cư dân. Khu vực xung quanh: - Trung Tâm Hành Chính Dĩ An, công viên Dĩ An gần kề. - Siêu thị Go Dĩ An và siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. - Bệnh viện Hoàn Mỹ Thủ Đức và Phòng khám Đa khoa Linh Xuân. Giới thiệu dự án: Dự án Happy One Sora bao gồm 2 tòa tháp cao 25 tầng với khoảng 800 căn hộ, diện tích từ 40-90m2, thiết kế từ 1-3 phòng ngủ. Dự án sở hữu 45 hạng mục tiện ích nội khu như hồ bơi tràn, hồ bơi trẻ em, vườn nghệ thuật, khu vui chơi, công viên bờ sông, phòng Yoga, gym, spa, phòng hội nghị, khu BBQ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0869001411, liên hệ Nguyễn Hoàng Quý.

Xem thêm

Liên hệ:

086 900 ****

Vị trí bản đồ

3,16 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
46,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Nguyễn Hoàng Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Happy One Sora, 46,4 triệu / m2, 68m2, 2PN, 2WC, Linh Xuân, Thủ Đức, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.