Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng chủ đầu tư - căn 2pn diện tích lớn nhất và giá tốt nhất - thanh toán nhẹ - đầu tư ổn

Ngày đăng: 10/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

HAPPY ONE SORA KHÔNG GIAN SỐNG CHUẨN NHẬT GIỮA LÒNG THÀNH PHỐ Sống cân bằng với hơn 30 tiện ích nội khu: hồ bơi tràn bờ, vườn Nhật, khu vui chơi trẻ em, phòng gym yoga. Thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích, ban công thoáng mát, nội thất cao cấp. Vị trí trung tâm Thủ Đức thuận tiện di chuyển Q1, Bình Thạnh, sân bay. Giá bán đợt đầu chỉ từ 50 52 triệu/m² cơ hội hiếm để sở hữu căn hộ cao cấp tại TP.HCM. Đang triển khai: Thi công cột vách hầm Zone 1 Thi công dầm sàn tầng Trệt Zone 2 Thi công cột Zone 3 Thi công móng Zone 4 Thi công bể xử lý nước thải Zone 5 Thi công đào đất Zone 6 Tiếp tục chuẩn bị cho các hạng mục tiếp theo /-strong Happy One Sora cam kết tiến độ đúng chất lượng, từng bước kiến tạo nên một tổ ấm đáng giá, mang đến sự an tâm cho Khách hàng Liên hệ ngay để chọn căn hộ đẹp nhất cho gia đình bạn: 0937863199 - Nguyễn Anh Tuấn

Xem thêm

Liên hệ:

093 786 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,32 tỷ

2 PN, 2 WC
70.07 m²
47,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Tuấn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng chủ đầu tư - căn 2pn diện tích lớn nhất và giá tốt nhất - thanh toán nhẹ - đầu tư ổn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.