Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Cantavil Premier Quận 2, diện tích 111m2, 3 ngủ, giá 8 tỷ, vị trí đắc địa

Ngày đăng: 11/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại Cantavil Premier, Quận 2.
Diện tích đa dạng, phù hợp với nhiều nhu cầu:
- 111m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, view thoáng, giá 8.xx tỷ.
- 125m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, view thoáng, giá từ 12 tỷ.
- 176m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, view thoáng, giá từ 15 tỷ.
- 176m2, 4 phòng ngủ, 2 toilet, view thoáng, giá từ 16 tỷ.
Tất cả đều có sổ hồng, pháp lý rõ ràng.
Tiện ích đầy đủ: hồ bơi tràn, phòng gym, khu BBQ, khuôn viên vui chơi trẻ em.
Liên hệ ngay Gia Việt Phát để biết thêm chi tiết.
Điện thoại: 0984269869 / 0906786189 (Phone, Zalo, Viber).
Xem thêm

Liên hệ:

098 426 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
78,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
GB

Gia Việt Phát Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Cantavil Premier Quận 2, diện tích 111m2, 3 ngủ, giá 8 tỷ, vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.