Tin đăng đã hết hạn.

DEFINE Capitaland, Thạnh Mỹ Lợi 3PN 220m² View 360 Giá 29 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ sân vườn hiếm có tại DEFINE Capitaland, Thạnh Mỹ Lợi 3PN 220m² View 360 Sân vườn riêng Đỗ xe tự động Giá 29 tỷ Chào anh/chị, Em Khánh hiện đang có một căn hộ cực kỳ đặc biệt tại DEFINE by Capitaland một trong những dự án cao cấp, ít căn và rất riêng tư tại khu Thạnh Mỹ Lợi (TP. Thủ Đức). Thông tin căn hộ: Diện tích: 220m² | 3 phòng ngủ lớn Thiết kế: Cực kỳ thoáng, có sân vườn riêng trong nhà Tầng cao, view mở 360 độ nhìn bao quát sông Sài Gòn, Thủ Thiêm Giá bán: 29 tỷ (chưa bao gồm 5% ra sổ) Pháp lý: Sổ hồng lâu dài Mã căn đẹp, bố trí hợp lý chỉ cần xách vali vào ở Điểm nổi bật của dự án DEFINE Capitaland: Chỉ 88 căn toàn dự án mỗi căn có thang máy riêng Đỗ xe tự động hiện đại đầu tiên tại Thạnh Mỹ Lợi Hồ bơi, gym, lounge, bảo vệ 24/7 tiện nghi đẳng cấp 5 sao Vị trí trung tâm, kết nối nhanh về Quận 1 Thủ Thiêm Mai Chí Thọ Vị trí thực tế: Đường số 38, Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức Liên hệ xem nhà: Em Khánh 0377949777Zalo/Call) Có sẵn video thực tế, layout chi tiết và hình ảnh căn

Xem thêm

Liên hệ:

037 794 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

29 tỷ

3 PN, 4 WC
220 m²
131,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
M

Mr.khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết DEFINE Capitaland, Thạnh Mỹ Lợi 3PN 220m² View 360 Giá 29 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.