Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn E home 2 Quận 9 67m2 2pn-1wc full nt giá 1 Tỷ 650

Ngày đăng: 19/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Ehome 2 tọa lạc tại Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9, TP.HCM, với diện tích 67m2, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Căn hộ gồm 2PN + 1WC, lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những người yêu thích không gian sống tiện nghi. Giá bán chỉ 1,65 tỷ VND, căn hộ được trang bị đầy đủ các thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường,... tạo sự thoải mái cho cư dân. Với pháp lý đầy đủ, căn hộ này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. - Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC + Bệnh viện Quân Dân Y Miền Đông + Trạm Y Tế Phường Phước Long B + Công viên Chung Cư 9 View + Siêu Thị Bách Hóa Xanh 182 Đỗ Xuân Hợp + Siêu Thị Luxy - Thủ Đức + Winmart+ + Trường Mầm Non ABC + Trường Mầm Non Hoa Mai Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ. Minh Lộc 0926758792 Miễn tiếp MÔI GIỚI VÀ CÒ LÁI

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN, 1 WC
67 m²
24,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EHome Đông Sài Gòn 2, Đ. D3, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Minh Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn E home 2 Quận 9 67m2 2pn-1wc full nt giá 1 Tỷ 650 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.