Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại D'Lusso, Q. 2, 62m2, 2PN - 2WC, 1.873 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ D Lusso tọa lạc tại Nguyễn Thị Định, An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. + Diện tích 62m2 với thiết kế 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân. + Giá bán hấp dẫn, mang lại cơ hội đầu tư sinh lời cao. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích: + Cách trường mầm non Sakura Schools khoảng 2km. + Cách siêu thị Bách Hóa Xanh 419 Nguyễn Thị Định khoảng 1km. + Gần bệnh viện Lê Văn Thịnh, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Bảo Châu qua số điện thoại 0926758796

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,87 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
30,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D'Lusso, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lâm Ngọc Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại D'Lusso, Q. 2, 62m2, 2PN - 2WC, 1.873 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.