Tin đăng đã hết hạn.

Ở việt nam, ngắm trọn vườn nhật ngay tại origami -căn hộ 1pn+1 view vườn nhật -thanh toán đến 2026

Ngày đăng: 13/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Em là Minh Anh 0901884034, chuyên viên tư vấn trực thuộc phòng kinh doanh Chủ đầu tư Vinhomes. Hiện tại, em đang giữ căn hộ 1PN+1 tại phân khu Origami Vinhomes Grand Park với mức giá tốt nhất giỏ hàng. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng mong muốn an cư trong một không gian đẳng cấp, nhưng vẫn dễ dàng cân đối tài chính nhờ chính sách thanh toán linh hoạt kéo dài đến năm 2026. - Thông tin căn hộ Phân khu: Origami Vinhomes Grand Park Loại căn: 1PN+1 Giá bán: 2,644 tỷ View: Vườn Nhật nội khu xanh mát, mang phong cách nghỉ dưỡng - Vì sao căn hộ này đáng sở hữu? Thanh toán giãn đến 2026: giúp Anh/Chị giảm áp lực dòng tiền, dễ dàng sắp xếp kế hoạch tài chính. Thiết kế thông minh, bố trí hợp lý, tối ưu công năng cho gia đình trẻ hoặc vợ chồng mới cưới. View Vườn Nhật hiếm có trong cùng phân khúc nơi mang lại cảm giác thư giãn, cân bằng cuộc sống. Hưởng trọn hệ sinh thái All-in-One: Vincom Mega Mall, Vinschool, Vinmec, công viên 36ha, hồ bơi resort, VinBus nội khu miễn phí. Vị trí trung tâm TP. Thủ Đức, giao thông thuận tiện kết nối Metro số 1, Vành đai 3, Xa lộ Hà Nội. Anh/Chị nào đang tìm kiếm một căn hộ vừa ở lâu dài, vừa có môi trường sống văn minh và phương thức thanh toán siêu linh hoạt thì đây chính là cơ hội hiếm. Liên hệ ngay Minh Anh 0901884034 để được tư vấn chi tiết, giữ chỗ căn đẹp và cập nhật bảng hàng Origami mới nhất từ CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

090 188 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,64 tỷ

46.3 m²
57,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901884034

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Ở việt nam, ngắm trọn vườn nhật ngay tại origami -căn hộ 1pn+1 view vườn nhật -thanh toán đến 2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.