Tin đăng đã hết hạn.

chính chủ cần bán căn 63m view lanmark căn góc cc Saigon Avenue 2ty850 sổ sẳn Lh 0901380087

Ngày đăng: 12/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Cần bán căn 63m cc saigon Avenue - Ngay mặt tiền đường vành đai 2 kết nối ra đại lộ Phạm Văn Đồng với 6 làn xe - Xung quanh đầy đủ tiện ích trường học cácc cấp, bệnh viện, trung tâm thương mại.. - Căn 63m có ban công, giá bán 2ty850 sổ sẳn - Gồm 2pn, 2wc nhà có sẳn nội thất - Hỗ trợ vay bank ls: 5,5% LH Vân : 0901380087

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
45,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sài Gòn Avenue, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CV

Cao Thị Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết chính chủ cần bán căn 63m view lanmark căn góc cc Saigon Avenue 2ty850 sổ sẳn Lh 0901380087 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.