Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3PN - 120m² Vista Verde - Quận 2, Full nội thất cao cấp, giá 10.35 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Vista Verde Quận 2, Full nội thất cao cấp, giá 10.35 tỷ . Cam kết hàng thật - giá thật 100% ! . Diện tích: 120m, thiết kế 3PN - 2 WC . Nội thất: cao cấp . View: Thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Giá bán: 10.35 tỷ (thương lượng), bao thuế phí. Chuyên giỏ hàng chuyển nhượng Vista Verde. Mời anh chị liên hệ em Trúc 0768758728 để chọn căn 1-2-3- 4PN ưng ý. Trân trọng cảm ơn !

Xem thêm

Liên hệ:

076 875 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,35 tỷ

3 PN, 2 WC
120 m²
86,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Nhã Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN - 120m² Vista Verde - Quận 2, Full nội thất cao cấp, giá 10.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.