Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 3PN, 19,6 tỷ, 143m2 tại D'Edge Thảo Điền, Q2, HCM

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại D'Edge Thảo Điền, nằm ở Nguyễn Văn Hưởng, p Thảo Điền, Q2, TP.HCM, với diện tích 143m2. Có 3PN và 3WC, cửa chính hướng Đông, ban công Tây. Không nội thất, rất phù hợp để tự thiết kế theo phong cách riêng. Giá cực hot 19,6 tỷ. Căn hộ này nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện ích nội khu đỉnh cao như hồ bơi trên mái, phòng gym, spa, và khu vui chơi trẻ em. An ninh 24/7 đảm bảo cuộc sống thoải mái và an toàn cho cư dân. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Bưu Điện - Bệnh viện Quốc Tế Thảo Điền - Công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1 - Siêu Thị An Phú Giới thiệu tổng quan dự án: D'Edge Thảo Điền được phát triển bởi CapitaLand Development, gồm 2 tòa tháp cao 22 tầng với tổng số 273 căn hộ. Địa điểm dự án rất thuận lợi, cách ga Bến Thành - Suối Tiên chỉ 2km, 10 phút tới Khu đô thị Thủ Thiêm và 15 phút tới trung tâm Quận 1. Mọi tiện ích từ trung tâm thương mại đến rạp chiếu phim đều nằm trong tầm tay. Liên hệ ngay Nguyễn Thị Yến Ly qua số 0932184162 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 218 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

19,6 tỷ

3 PN, 3 WC
143 m²
137,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
D’Edge Thảo Điền, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Thị Yến Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 3PN, 19,6 tỷ, 143m2 tại D'Edge Thảo Điền, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.