Tin đăng đã hết hạn.

3 phòng ngủ Feliz En Vista nội thất đầy đủ bán 11 tỷ bao hết. Liên hệ tư vấn và xem nhà 24/7

Ngày đăng: 11/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Feliz En Vista - 3 phòng ngủ cần tìm chủ nhân mới. Diện tích: 109m2 - tầng trung - hướng mát. Bàn giao nhà full nội thất. Đang có sẵn HĐ thuê giá cao. Giá bán: 11 tỷ - bao hết. Liên hệ xem nhà: 0932151002call/Zalo/Viber/SMS) tư vấn và xem nhà 24/7. Hồ bơi, gym, khu BBQ, sân vườn, ghế tắm nắng, sân chơi trẻ em, thư viện, karaoke, bida, jacuzzi, phòng sauna,... 7 tới trung tâm Thủ Thiêm, quận 1 & Bình Thạnh, 15 tới chợ Bến Thành, 35 tới sân bay Tân Sơn Nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 215 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
109 m²
100,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3 phòng ngủ Feliz En Vista nội thất đầy đủ bán 11 tỷ bao hết. Liên hệ tư vấn và xem nhà 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.