Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm căn 2PN view nội khu yên tĩnh, tầng cao, giá chỉ 5,15 tỷ, có VAT. LH em Châu 0939420486

Ngày đăng: 04/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm - Căn hộ 2PN tầng cao view nội khu giá chỉ 5,15 tỷ. Dự án: Victoria Village Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Thông tin căn hộ: Căn 2 phòng ngủ 2WC. Thiết kế thông minh. Tối ưu không gian sử dụng. Tầng cao, thoáng mát, view nội khu yên tĩnh. Thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên. Tiện ích nổi bật: Hồ bơi, gym, khu BBQ, công viên xanh nội khu. Trung tâm thương mại, siêu thị, café ngay dưới nhà. Gần tuyến đường Mai Chí Thọ, kết nối nhanh về Q1 & Thủ Thiêm. Giá bán cực hấp dẫn chỉ 5,15 tỷ. Chỉ cần thanh toán 3,6 tỷ. Liên hệ em Châu 0939420486Zalo/Call). Hỗ trợ anh chị tìm căn phù hợp, các thủ tục vấn đề liên quan.

Xem thêm

Liên hệ:

093 942 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 2 WC
64.6 m²
79,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyễn Hoài Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm căn 2PN view nội khu yên tĩnh, tầng cao, giá chỉ 5,15 tỷ, có VAT. LH em Châu 0939420486 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.