Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Victoria Village Quận 2 2PN 62.3m, giá 5.3 tỷ, nhận nhà 2026

Ngày đăng: 04/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Lợi thế đầu tư Vị trí trung tâm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, liền kề KĐT Thủ Thiêm, hạ tầng khu Đông phát triển mạnh (cầu Thủ Thiêm, đường ven sông, metro số 1). Nguồn cung khan hiếm, sản phẩm sắp bàn giao, pháp lý minh bạch cơ hội gia tăng giá trị khi hạ tầng hoàn thiện. Tiềm năng cho thuê cao nhờ cộng đồng cư dân trí thức, văn minh, nhiều chuyên gia nước ngoài và khách hàng trẻ làm việc tại Thủ Thiêm, Quận 1, Quận 7. Tỷ suất lợi nhuận dự báo tăng mạnh giai đoạn 20252027. Tiện ích & môi trường sống Hồ bơi tràn, gym, khu BBQ, công viên, sân chơi trẻ em. An ninh 24/7, cộng đồng dân cư hiện đại, văn minh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 726 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
62.3 m²
85,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BC

Bùi Duy Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Victoria Village Quận 2 2PN 62.3m, giá 5.3 tỷ, nhận nhà 2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.