Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio full nội thất S9 Vinhomes Grand Park, giá chỉ 1 tỷ 850

Ngày đăng: 04/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Tòa S9 Vinhomes Grand Park Quận 9 Diện tích: 30,3m² căn studio gọn gàng, tiện nghi View: nội khu thoáng mát, yên tĩnh Nội thất: full, hiện đại, dọn vào ở ngay Ban công: Đông Bắc Cửa chính: Tây Nam Điểm mạnh nổi bật: Có sổ hồng, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng. Không vay ngân hàng giao dịch an toàn, gọn lẹ. Đang có hợp đồng thuê 6,5 triệu/tháng dòng tiền sẵn có cho nhà đầu tư. Giá chỉ 1 tỷ 850 (bao thuế phí) hiếm có căn studio full nội thất giá tốt tại Vinhomes. Xem nhà linh hoạt, chỉ cần báo trước 1 ngày. Liên hệ: Phong 0938199678 Vui vẻ nhiệt tình nhiều năm kinh nghiệm chuyển nhượng & cho thuê Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

093 819 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

1 PN, 1 WC
30.3 m²
61,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PP

Phạm Đăng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio full nội thất S9 Vinhomes Grand Park, giá chỉ 1 tỷ 850 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.