Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ tại The Vista An Phú tầng trung view sông gồm 2 phòng ngủ với diện tích 108m2

Ngày đăng: 04/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tại The Vista An Phú tầng trung thuộc tháp T3. - Diện tích 108m2. - Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công,... Thiết kế hiện đại, trang bị full nội thất cao cấp. - Căn hộ tầng trung sở hữu view trực diện sông Sài Gòn, khu biệt thự rất đẹp, thoáng mát. Nội khu đầy đủ tiện ích hiện đại: Hồ bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ,... Bán: 8,55 tỷ ~ 79,16 Triệu/ m2. ------------------------ Một số căn hộ bán tại The Vista An Phú loại SPA foreign quota: - Căn 2PN, 101m2, không nội thất. Bán: 7 tỷ. - Căn 2PN, 101m2, không nội thất. Bán: 7,5 tỷ. Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ. Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 323 ****

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

2 PN, 2 WC
108 m²
79,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Vista An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ tại The Vista An Phú tầng trung view sông gồm 2 phòng ngủ với diện tích 108m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.