Cần bán Căn hộ tại Q2 Thảo Điền Frasers Q2TD - Diện tích 71,74m2. - Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, hiện trạng nội thất cơ bản. - Căn hộ tầng cao sở hữu view xa lộ Hà Nội, view hồ bơi, công viên nội khu rất đẹp, thoáng mát. Nội khu đầy đủ tiện ích hiện đại: hồ bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, ... Bán: 8,2 Tỷ ~ 114,3 Triệu/ m2. ------------------------ Cập nhật một số Căn hộ Q2TD Q2 Thảo Điền bán từ 1 - 3 phòng ngủ mới nhất: 1. Căn hộ 1PN: - Căn NTCB, bán: 6 tỷ 200 all in. - Căn Full NT, bán: 6 tỷ 300 all in. - Căn SPA NNN, bán: 6 tỷ 800 all in. 2. Căn hộ 2PN: - Căn NTCB, bán: 8 tỷ all in. - Căn Full NT, bán: 8 tỷ 300 all in. - Căn SPA NNN, bán: 9 tỷ 500 all in. 3. Căn hộ 3PN: - Căn NTCB, bán: 16 tỷ all in. - Căn SPA NNN, bán: 17 tỷ all in. - Căn PRE thang máy riêng, bán: 23 tỷ all in. 4. Penthouse 4PN, bán: 80 tỷ all in. Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ. Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.
Xem thêm