Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 1WC tại Thảo Điền Green, 9,55 tỷ, 61m2, Quận 2, HCM

Ngày đăng: 03/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán Căn hộ chung cư tại Thảo Điền Green, Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh. Diện tích tim tường 61m2 - Được thiết kế hiện đại với 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm. Hướng cửa chính: Đông Bắc, Hướng View Tây Nam. + Tiện ích nội khu cao cấp, hiện đại: Gym, hồ bơi, BBQ... + Gần hệ thống các trường quốc tế Úc, Mỹ, Pháp, Á Châu, BIS... Liên hệ ngay Nguyễn Đình Điệp qua số điện thoại 0911967767 để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 196 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,55 tỷ

1 PN, 1 WC
61 m²
156,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Thảo Điền Green, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Đình Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 1WC tại Thảo Điền Green, 9,55 tỷ, 61m2, Quận 2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.