Tin đăng đã hết hạn.

Ra nhanh 3PN góc Tháp B, Lumiere Midtown trung tâm The Global City, tầng cao- Giá chỉ 12tỷ89 all in

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Nằm ngay trung tâm đại đô thị The Global City 117,4ha. Phát triển bởi: Masterise Homes. ======= Tháp B, Lumiere Midtown. * Tầng cao. * View sông Rạch Chiếc, khu biệt thự, nhà phố... Kênh đào Nhạc Nước lớn nhất Đông Nam Á. * Căn 11, 3PN2WC. * Diện tích: 89.9m2. * Giá bán: 13.37 tỷ [ chưa VAT] chưa chiết khấu. + Sau chiết khấu: 11.5 tỷ chưa VAT. Đóng tiến độ: Đến quý 2/2027: Chỉ 12tỷ89 bao hết. Đóng giãn đến 2028: Chỉ 13.1 tỷ bao hết. Đóng nhanh đến cuối 2025: 12 tỷ 1. * Hỗ trợ vay đến 80%, các bank Techcom, Vietinbank... 24 tháng không lãi, không đóng gốc. ==================== * Lumière Midtown _sở hữu vị trí vàng, đối diện TTTM 123.000m2, kênh đào nhạc Nước, thấp tầng... Của khu đô thị The Global City. * 3PN (3 phòng ngủ). Diện tích: 89.7m2, 97.69m2, 109,7m2, 130.1 m2. Giá all - in: 13.1 - 20.3 tỷ. * Ưu đãi hấp dẫn: + Bàn giao nội thất cao cấp chuẩn Lumière. - Chiết khấu đến 17.5% cho khách hàng. =================== * Tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi điện phân muối, Sky Garden, kính Low - E 3 lớp, sảnh đón cao 7m sang trọng. * Kênh đào Nhạc nước lớn nhất. * Khu đô thị all in one, lõi trung tâm TP. HCM, Khu An Phú, quận 2. ============== Tham quan chi tiết hơn tại Lumiere Midtown & The Global City_ hãy liên hệ em Nhựt L. V. Mr Nhựt: 0906784596zalo /callme).

Xem thêm

Liên hệ:

090 678 ****

Vị trí bản đồ

12,89 tỷ

3 PN, 2 WC
89.9 m²
143,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nhựt Lv

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ra nhanh 3PN góc Tháp B, Lumiere Midtown trung tâm The Global City, tầng cao- Giá chỉ 12tỷ89 all in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.