Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ sân vườn hiếm hoi tại The Privé View sông & Landmark 81, giá tốt nhất phân khu

Ngày đăng: 11/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ sân vườn hiếm hoi tại The Privé view sông & Landmark 81, giá tốt nhất phân khu. Mã căn: TW5 - 03 - 05 diện tích sử dụng: 73.90 m². Diện tích xây dựng: 81.00 m². Giá bán: 10,677,947,196 VNĐ (chưa VAT). Giá/m²: 131,826,509 VNĐ/m². Pháp lý: Hợp đồng mua bán. Chủ đầu tư: Dat Xanh Group. Vị trí: TOD kết nối metro, tiềm năng tăng giá vượt trội. Ưu điểm nổi bật: Căn hộ sân vườn riêng biệt, cực hiếm trong phân khu không gian sống xanh giữa lòng đô thị. View sông & Landmark 81 biểu tượng sống đẳng cấp, tầm nhìn mát mắt hướng công viên bờ sông rộng lớn. Giá tốt nhất phân khu cơ hội đầu tư sinh lời cao. Thiết kế thông minh, nội thất cao cấp, tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên. Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, lounge thư giãn, khu BBQ, bảo vệ 24/7. Bảng phân tích lợi nhuận đầu tư (dự kiến). Hạng mục Giá trị (VNĐ) Ghi chú. Giá mua ban đầu 10,677,947,196 Chưa VAT. Thu nhập cho thuê hàng tháng 35,000,000 Căn hộ sân vườn, view sông. Thu nhập hàng năm 420,000,000 12 tháng. Chi phí vận hành/năm 60,000,000 Quản lý, bảo trì, thuế TNCN. Lợi nhuận ròng/năm 360,000,000 Sau chi phí. Tỷ suất lợi nhuận (ROI) ~3.37%/năm Chưa tính tăng giá tài sản. Tăng giá dự kiến sau 3 năm + 1520% Vị trí TOD, sản phẩm khan hiếm. Giá trị tài sản sau 3 năm ~12.312.8 tỷ Lợi nhuận kép: Cho thuê + tăng giá. Liên hệ ngay: Quang Huy chuyên viên tư vấn dự án The Prive Hotline/Zalo/Viber: 0902034278 Hỗ trợ pháp lý Tư vấn vay ngân hàng Trải nghiệm nhà mẫu thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

090 203 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ sân vườn hiếm hoi tại The Privé View sông & Landmark 81, giá tốt nhất phân khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.